Design a site like this with WordPress.com
Get started

Umuhimu Mkubwa Wa Kuimarisha Mahusiano Yako

Iko hivi rafiki yangu nikupendaye,

Kwa chochote kile unachotaka kwenye maisha yako, utakipata kwa watu wengine.

Mafanikio unayotaka kuyaona kwenye maisha yako, watakaokusaidia kupata ni watu wengine.

Kifupi kile tunachotaka tutakipata kupitia watu wengine, watu wanakutegemea ili wafanikiwe kupitia wewe.

Unahitaji  kuwa  na  mtandao  wa  watu  ambao  wanaweza  kukusaidia  kwenye  maeneo mbalimbali  na  wewe  pia  unaweza  kuwasaidia. 

Hatua ya kuchukua leo; Imarisha  muungano  na  mahusiano  yako na  wengine.

Kuwa na mahusiano mazuri na watu, kwa sababu watu ndiyo kila kitu kwenye maisha yako.

MUHIMU;
Kama bado hujajiunga na kundi la wasapu la Mimi ni Mshindi jiunge leo kwani kuna maarifa mengi unayakosa ambayo sikushirikishi hapa.

Kujua ni maarifa gani hayo na jinsi ya kujiunga nitumie ujumbe wasapu kwa namba 0717101505. Kupata vitabu vizuri vya kujisomea kwa lugha  ya kiswahili wasiliana kwamba namba 0717101505.

Rafiki Na Mwalimu Wako, Afisa Mhamasishaji Mkuu (CIO)Chief Inspiration Officer.

Mwl. Deogratius Kessy

0717101505 au 0767101504
https://kessydeo.home.blog

Leave a comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: