Design a site like this with WordPress.com
Get started

Zifahamu Tabia Mbili Za Watu

Sina uhakika kama itakufaa lakini watu wana tabia kuu mbili nazo ni;

Kwanza  watu  ni viumbe  wa  kijamii  kwa  sababu wanawapenda  na  kuwajali  watu  ambao  wapo  ndani ya  kundi moja. Nafikiri hili halina ubishi, binadamu ni watu wa ambao tunajali wale ambao tupo kundi moja. Kwa mfano, shabiki wa timu x atamjali shabiki timu x mwenzake.

Pili, watu  siyo viumbe  wa  kijamii  kwa  sababu  hawawajali wale ambao  hawapo  nao  kundi moja. Na hili pia liko wazi kabisa unaweza kujionea mwenyewe kwenye maisha yako.

Upendeleo  ni tabia  ya  kawaida  ya  binadamu,  watu  huanza  kuwajali  wale ambao  wapo nao  kundi moja  kabla  ya  kuwajali walio  kwenye  kundi tofauti.

Hatua ya kuchukua leo; Jua asili ya binadamu ni upendeleo na kuna aina kuu mbili za watu.

Kwahiyo, ukitaka kukubaliana na watu kuwa upande wao ndiyo njia pekee na rahisi ya kuweza kupata kile unachotaka kutoka kwao.

MUHIMU;
Kama bado hujajiunga na kundi la wasapu la Mimi ni Mshindi jiunge leo kwani kuna maarifa mengi unayakosa ambayo sikushirikishi hapa.

Kujua ni maarifa gani hayo na jinsi ya kujiunga nitumie ujumbe wasapu kwa namba 0717101505. Kupata vitabu vizuri vya kujisomea kwa lugha  ya kiswahili wasiliana kwamba namba 0717101505.

Rafiki Na Mwalimu Wako, Afisa Mhamasishaji Mkuu (CIO)Chief Inspiration Officer.

Mwl. Deogratius Kessy

0717101505 au 0767101504
https://kessydeo.home.blog

Leave a comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: