Design a site like this with WordPress.com
Get started

Vikwazo  Viwili  Vinavyokuzuia  Kupata Kile Unachotaka

Kwa  haya  yote unayojifunza,  kwamba  unaweza  kupata  chochote unachotaka,  mawazo yako  yanavuta  chochote  unachofikiria,  unaweza  kuhisi ni uongo  kwa  sababu  labda wewe umejaribu  lakini hujapata  ulichokuwa  unataka.

Kwa sababu kuna wengine wanapenda kuona matokeo ya haraka, hivyo wakijaribu na kuona hakuna kitu wanaacha kabisa na kukimbilia fursa nyingine.

Kama  hivi ndivyo  unavyofikiria, basi  kuna  vitu  viwili vinakuzuia  usipate  kile  unachotaka;

Moja; hujakomaa  na  kitu  hicho  kwa  muda  mrefu  kiasi cha  kuweza  kupata  unachotaka, huenda  unakata  tamaa  haraka.  Pamoja  na  kwamba  inawezekana,  haimaanishi utakipata  kwa  muda  unaotaka  wewe,  upo  muda  unaopaswa  kuwekeza  ili kupata chochote unachotaka,  na  unaweza  kuwa  muda  mrefu  sana.

Mbili; hujiamini kama  unaweza  kupata  unachotaka,  na  hiyo  ikapelekea  hata  usijaribu kabisa. 

Au  umechukua  hatua  lakini umeweka  nusu  nusu,  ukijaribu  kama  labda itatokea,  hujaweka  juhudi zako  zote ukiamini kweli utapata.

Hatua ya kuchukua leo; Fanyia  kazi mambo hayo mawili na  utaweza  kupata  chochote  unachotaka.

Kitu cha mwisho, kaa kwenye mchakato sahihi kwa sababu maisha ni mchakato na huwezi kupata kile unachotaka kwa muda unaotaka wewe, fanya kazi yako na dunia itafanya kazi yake.

MUHIMU;
Kama bado hujajiunga na kundi la wasapu la Mimi ni Mshindi jiunge leo kwani kuna maarifa mengi unayakosa ambayo sikushirikishi hapa.

Kujua ni maarifa gani hayo na jinsi ya kujiunga nitumie ujumbe wasapu kwa namba 0717101505. Kupata vitabu vizuri vya kujisomea kwa lugha  ya kiswahili wasiliana kwamba namba 0717101505.

Rafiki Na Mwalimu Wako, Afisa Mhamasishaji Mkuu (CIO)Chief Inspiration Officer.

Mwl. Deogratius Kessy

0717101505 au 0767101504
https://kessydeo.home.blog

Leave a comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: