Design a site like this with WordPress.com
Get started

Ukitaka Mafanikio, Penda Kitu Hiki

Kwenye maisha tunapata kile ambacho tunakivumilia na si viginevyo.

Ukitaka kufanikiwa kwenye maisha yako, basi upende mchakato wote.

Yule anayevumilia kukaa kwenye mchakato mpaka mwisho ndiyo anafanikiwa kupata kile anachotaka kwenye maisha yake.

Ni wangapi wameanza na wameishia njiani? Hata mtu hajapata kile anachotaka anashindwa kuvumilia kukaa kwenye mchakato na anaishia njiani.

Mafanikio  hayatatokea  mara  moja  kama  ajali  bali  ni safari  ndefu.

Kuna  mchakato  mrefu  ambao  utaupitia  mpaka  ufikie  mafanikio. Unahitaji  kufanya  kazi  kwa  juhudi na  maarifa,  kuwa  mbunifu  na  hata  kuwa  mvumilivu.

Kama  utaruka  hatua  yoyote ya  mchakato  huu  utashindwa  kufikia  mafanikio.

Furahia  kila  hatua  unayopitia  ya  kukufikisha  kwenye  mafanikio.  Maana  kila  kitu  ni muhimu  sana  kwako.

Hatua ya kuchukua leo; Amini mchakato na kaa kwenye mchakato sahihi na mengine yatakuja yenyewe.

Usiangalie matokeo ya siku moja, jenga nidhamu ya kukaa kwenye mchakato sahihi na matokeo mazuri unayotaka kuyaona kwenye maisha yako yatakuja yenyewe.

Kama  utauamini  mchakato,  kama  utaupenda  mchakato  na  kama  utafanyia kazi mchakato  bila  ya  kukoma, basi  hakuna  kitakachokuzuia  kufanikiwa aliwahi kunukuliwa Ruben Gonzalez

MUHIMU;
Kama bado hujajiunga na kundi la wasapu la Mimi ni Mshindi jiunge leo kwani kuna maarifa mengi unayakosa ambayo sikushirikishi hapa.

Kujua ni maarifa gani hayo na jinsi ya kujiunga nitumie ujumbe wasapu kwa namba 0717101505. Kupata vitabu vizuri vya kujisomea kwa lugha  ya kiswahili wasiliana kwamba namba 0717101505.

Rafiki Na Mwalimu Wako, Afisa Mhamasishaji Mkuu (CIO)Chief Inspiration Officer.

Mwl. Deogratius Kessy

0717101505 au 0767101504
https://kessydeo.home.blog

Leave a comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: