Design a site like this with WordPress.com
Get started

Usihofie Kifo,Hofia Kuchelewa Kuishi Maisha

MEMENTO MORI..#03
It is not death that a man should fear, but he should fear never beginning to live. – Marcus Aurelius

Sio kifo ambacho mtu anapaswa kuogopa.

Unapaswa kuogopa kwa nini
hujaanza kuishi Maisha yako. Watu wanapoteza muda mwingi katika kufikiria kifo badala ya kuishi maisha.

Usihofie kifo kwa sababu kifo kitakuja kwa namna yoyote ile kitakavyokukuta. Ishi leo kama vile ndiyo siku yako ya mwisho.

Mtu anayeishi leo yake vizuri sana, hana haja ya kuhofia kifo.

Mwl. Deogratius Kessy

Leave a comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: