Design a site like this with WordPress.com
Get started

Hakikuui Bali Kinakuimarisha

Watu huwa wanalalamika juu ya vile wanavyofanya na vile wanavyofanyiwa.

Unaweza ukawa unafanya kazi sana watu wakakusema na kukuambia huchoki au hujionei huruma.

Usipofanya kazi watu watakuona mzembe na ukifanya kazi watu wanakuona wewe ni mtu unayejitesa. Sasa ufanye lipi? Fanya kazi.

Unajua kwa nini?

Kwa sababu; chochote kile unachofanya kama hakikuui basi, kinakuimarisha.

Ukiwa unasoma sana utaambiwa unaharibu macho yako achana na mambo ya kusoma.

Ukikutana na kitu ambacho wewe unapenda kukifanya halafu watu wanakuambia maneno ambayo huyaelewi wewe jiambie kwa kuwa hiki nachofanya hakiniui basi kitaniimarisha na kuwa bora.

Unapitia hali gani kwa sasa? Jiambie haikuui bali inakuimarisha kuwa bora.

Hatua ya kuchukua leo; Kauli ya kujiambia leo “chochote ninachofanya kama hakiniui basi kitaniimarisha.”

Jitie moyo na hamasa kwa kujiambia maneno ya kukushawishi kwenda hatua ya ziada. Usikubali kushindwa kuchukua hatua kwenye kile unachotaka kwenye maisha yako.

Muhimu;
kama bado hujajiunga na kundi la wasapu la mimi ni mshindi ajiunge leo kwani kuna maarifa mengi unayakosa ambayo sikushirikishi hapa.

Kujua ni maarifa gani hayo na jinsi ya kujiunga bofya hapa au nitumie ujumbe wasapu kwa namba 0717101505. Kupata vitabu vizuri vya kujisomea kwa lugha ya kiswahili bonyeza hapa.

Rafiki Na Mwalimu Wako,

Mwl. Deogratius Kessy

0717101505/0767101504

http://kessydeo.home.blog

deokessy.dk@gmail.com //

Asante Sana
©Kessy Deo

Published by Deogratius Kessy

Mwandishi,mwalimu na mjasiriamali. Unaweza kutembelea Blog yake ya www.kessydeo.home.blog kujifunza zaidi na unaweza kuwasiliana naye kwa namba 0717101505/0767101504 au kwa barua pepe deokessy.dk@gmail.com

Leave a comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: