Design a site like this with WordPress.com
Get started

Siku Hii Ya Leo Nenda Katawale Kitu Hiki Moja Na Utakuwa Na Siku Bora

Rafiki,

Kila mtu anataka kuwa na siku bora, hivyo huwezi kuwa na siku bora kama hujui jinsi ya kuwa na siku bora katika maisha yako.

Ukitaka kuwa na siku bora, tawala kwanza mawazo yako. usikubali uendeshwe na hisia yoyote bali kubali kuingozwa na akili kwanza.

Chochote unachotaka kufanya rudi kwanza kwenye kufikiri kwanza kabla ya kutenda. Fanya maamuzi pale ambapo akili yako imetulia haijataharuki ndiyo utaweza kufanya maamuzi mazuri na siyo vinginevyo.

Ukiendekeza hisia jua kabisa utakua na siku ya hovyo, hisia hazijawahi kumwacha mtu salama. Akili yako ndiyo itawale kila kitu na siyo matamanio ya mwili wako.

Ukitawala akili yako, utakua na siku bora, kwani akili yako ndiyo kama ufunguo wa kufunga na kufungua kile unachotaka kiingie ndani yako.

Usiruhusu akili yako kufikiria vitu ambayo ni hasi, bali ipeleke akili yako kufikiria vitu unavyotaka na utavipata kweli.

SOMA; Mbinu Bora Ya Kukuhakikishia Ushindi Katika Siku Yako Hata Kama Hujisikii Kufanya Chochote Kile

Hatua ya kuchukua leo; ondoa mawazo hasi katika akili yako na uchanya utawale na utakuwa na siku bora .

Kwahiyo, tukishindwa kujitawala tutakuwa tumeshindwa kujiongoza. Mchezo mzima wa mambo yote yako katika akili zetu. Hivyo akili zetu ndiyo chemchem za mafanikio tunayotaka.

Muhimu; kama bado hujajiunga na kundi la wasapu la mimi ni mshindi jiunge leo kwani kuna maarifa mengi unayakosa ambayo sikushirikishi hapa. Kujua ni maarifa gani hayo na jinsi ya kujiunga bofya hapa au nitumie ujumbe wasapu kwa namba 0717101505. Kupata vitabu vizuri vya kujisomea kwa lugha ya kiswahili bonyeza hapa.

Ukawe na siku bora sana rafiki.

Rafiki na mwalimu wako,

Deogratius kessy

0717101505/0767101504

deokessy.dk@gmail.com // kessydeo@mtaalamu.net

Asante sana.

 

Published by Deogratius Kessy

Mwandishi,mwalimu na mjasiriamali. Unaweza kutembelea Blog yake ya www.kessydeo.home.blog kujifunza zaidi na unaweza kuwasiliana naye kwa namba 0717101505/0767101504 au kwa barua pepe deokessy.dk@gmail.com

Leave a comment

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: